சனி பெயர்ச்சி – 2020


சனி பெயர்ச்சி என்றால் என்ன?

ஒரு ராசியில் இருந்து அடுத்த கிரகத்திற்கு ஒரு கிரகத்தின் இயக்கம் அல்லது போக்குவரத்து என்பது பெயர்ச்சி ஆகும். அனைத்து கிரகங்களும் ஒரு ராசியில் இருந்து அடுத்த இடத்திற்கு மாறினாலும், அது சனி பெயர்ச்சி மற்றும் குரு பெயர்ச்சி ஆகும், அவை மிக முக்கியமானதாக கருதப்படுகின்றன. சனி அல்லது சனி பூமியைச் சுற்றி வர சுமார் 30 ஆண்டுகள் ஆகும். இதன் பொருள், சனி அடுத்த ராசிக்குச் செல்வதற்கு முன்பு 2 வருடங்கள் 6 மாதங்கள் ஒரு ராசியில் இருப்பார்.

ஏழரை சனி என்றால் என்ன?

சனியின் ஏழு மற்றும் அரை ஆண்டுகள் (ஏழரை சனி) என்பது முந்தைய ராசியில் சனி தங்கியிருப்பது, ஜாதகத்தில் ராசி மற்றும் அடுத்த ராசி ஒவ்வொன்றும் 2.5 ஆண்டுகளுக்கும், இந்த ஏழரை சனி 30 வருட சுழற்சிக்குப் பிறகு மீண்டும் மீண்டும் அனைவருக்கும் நிகழ்கிறது.

சனி பெயர்ச்சி 2020 இன் முடிவுகள்

துலாம் ராசி (Libra) முதல் 2014 டிசம்பர் 16 செவ்வாய்க்கிழமை விருச்சிகம் ராசி (Scorpio) வரை அனைத்து நல்ல விஷயங்களையும் நமக்கு கொண்டு வரும் இறைவன் சனி (Saturn), அடுத்த இரண்டரை ஆண்டுகள் அங்கேயே இருக்கப் போகிறார். இந்த மாற்றம் கலப்பு அதிர்ஷ்டத்தை கொண்டு வரப்போகிறது. பொதுவாக அனைத்து ராசிலும் உள்ளவர்கள் சனியை திருப்திப்படுத்த பூஜைகள் செய்ய அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள். திருநல்லர் (காரைக்கலுக்கு அருகில்) சனீஸ்வரருக்கான கோயில் மற்றும் நவ கிரஹ ஸ்தலங்களில் ஒன்றாகும். பிரனேஸ்வரி தெய்வத்துடன் சனீஸ்வர பாகவன் இங்குள்ள தலைமை தெய்வம்.

அடுத்த சனி பெயர்ச்சி 11 ஜனவரி 2020.

சனி பாதிப்புகள் பரிகாரம்

சனி வக்கிரம் பெற்றால் தான் தர வேண்டிய பலன்களை தர தடையும், தாமதம், இழப்பும் எற்படும். ஆயுளைக்குறைப்பார். ஆதிபத்ய சிறப்பில்லாத சனி சுப பலனைத் தருவர். சுப பலன் தர வேண்டிய சனி வக்கிரம் பெற்றால் சுப பலனை தரமாட்டார். உடல் முழுவதும் விதவிதமான பிரச்சனைகள் எற்படும். சனி வக்ரத்தினால் பாதிப்பு குறைய பறவைகள்,விலங்குகள்,ஆதரவற்ரோர்,ஊனமுற்றோருக்கு உணவுகள் உதவிகள் செய்யலாம். சனிக்கிழமையன்று எள் தீபம் ஏற்றி வழிபடலாம்.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.